GSB จิตอาสา ปลูกป่าเพื่อแม่
เมื่อวันเสาร์ที่ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2565 ธนาคารออมสินจัดกิจกรรม “GSB จิตอาสา ปลูกป่าเพื่อแม่” โดยคณะผู้บริหาร พนักงาน และลูกจ้าง ได้ร่วมกันปลูกต้นอินทผาลัม และทาสีศาลาแฝด อันเป็นการบำเพ็ญสาธารณประโยชน์และบำเพ็ญสาธารณกุศลเฉลิมพระเกียรติ
คณะกรรมการและคณะผู้บริหารออมสินร่วมกิจกรรม CSR สร้างงาน สร้างอาชีพ “เนตรฤทัย ทอด้วยใจ แทนตา”
เมื่อวันเสาร์ที่ 9 กรกฎาคม พ.ศ. 2565 คุณประภาศ คงเอียด ประธานกรรมการธนาคารออมสิน พร้อมด้วยคณะกรรมการ และคณะผู้บริหารนำโดย คุณวิทัย รัตนากร ผู้อำนวยการธนาคารออมสิน